Tin đăng đã hết hạn.

CHÂN ĐẾ CHUNG CƯ Hi-Lifeshop Thuộc Dự Án Picity High Park Thới An - Hồ Chí Minh

Ngày đăng: 04/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SIÊU HIẾM, CHÂN ĐẾ CHUNG CƯ Hi-Lifeshop Thuộc Dự Án Picity High Park Thới An - SỔ ĐỎ LÂU DÀI CHO THUÊ 60 TRIỆU/ THÁNG **Thông tin siêu phẩm Shophouse khối đế Hi-Lifeshop: - Tên sản phẩm: HI-LIFESHOP (thuộc dự án Picity High Park) - Loại hình: Shophouse khối đế 2 tầng - Vị trí: Thạnh Xuân 13 Phường Thới An (Quận 12 cũ) TP Hồ Chí Minh - Số lượng giới hạn: vài căn - Diện tích: 88,1 - 182,1 m2 - Hình thức sở hữu: Sổ Hồng lâu dài ** Tiện ích: Cuộc sống đẳng cấp CHUẨN RESORT - Hơn 27 tiện ích hiện hữu - 3 Hồ bơi ngoài trời: Chuẩn Olympic, Chuẩn Resort, Chuẩn phong cách Indochine - 2 Trường học Quốc tế - 1 Quảng trường trung tâm: Hệ thống sân thể dục, thể thao, vườn BBQ, phòng gym ... - Liền kề công viên 150ha - Mật độ xây dựng chỉ 23% ** Chính sách vô cùng HẤP DẪN: - Giá chỉ từ 8tỷ5/căn - Chiết khấu tới 15% GTSP - HTLS 65% (VAT) GTSP trong 24 tháng - Hỗ trợ tiền thuê 6%/năm trong thời gian 5 năm - Hoàn vốn Min 90% GTSP sau 5 năm ** Tiềm năng: Bàn giao là có thể kinh doanh ngay lập, thu nhập cực tốt. Liên hệ để được giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

090 438 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

1 PN, 1 WC
88.1 m²
96,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu dân cư Thới An City, Đ. Thới An 17A, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
nh

nguyễn văn hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHÂN ĐẾ CHUNG CƯ Hi-Lifeshop Thuộc Dự Án Picity High Park Thới An - Hồ Chí Minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.