Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 1 lầu Lê Văn Khương 3,5 x 7m, gần nhà máy bia Tiger chỉ 998 triệu

Ngày đăng: 10/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

GIẢM GIÁ BÁN NHANH CHỈ 998 TRIỆU CÒN THƯƠNG LƯỢNG - Khu dân cư ổn định, hẽm an ninh - Nhà xây 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ, 2 toilet, ban công thoáng - Bao sang tên, công chứng, phí thuế Xem nhà, thương lượng giá gọi chủ 0932125286 gặp a Quang

Xem thêm

Liên hệ:

093 212 ****

Vị trí bản đồ

998 triệu

2 PN
20 m²
49,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Khương, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
GB

Gia Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 1 lầu Lê Văn Khương 3,5 x 7m, gần nhà máy bia Tiger chỉ 998 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.