Tin đăng đã hết hạn.

Bán KS Lê Văn Khương - MT Thới An 05. DT 12m x 25m, 1 trệt 4 lầu cho thuê khoán 75tr giá 17 tỷ Tl

Ngày đăng: 06/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà đang cần bán gấp khách sạn đường Lê Văn Khương vào 1/ - mặt tiền Thới An 05, quận 12. Diện tích: 12x25m, CN 288m2, DTS 800m2. - Thiết kế 1 trệt 4 lầu gồm có 35p tiêu chuẩn. - Các phòng trang bị nội thất cao cấp, có ghế tình yêu các phòng. Đang cho thuê khoán 75tr/th. - Vị trí trung tâm sầm uất nhất khu vực, ngay Lê Văn Khương. - Hiện tại đang kinh doanh ổn định thu nhập 190 triệu/ tháng. - Khách sạn mới xây dựng lên còn rất mới và sạch đẹp. Có trang bị thang máy, thang thoát. Giá 17 tỷ thương lượng. Anh chị liên hệ 0931597866 Hoàng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 159 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm, Xây mới

Vị trí bản đồ

17 tỷ

281 m²
60,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Khương, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
BA

Bình An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán KS Lê Văn Khương - MT Thới An 05. DT 12m x 25m, 1 trệt 4 lầu cho thuê khoán 75tr giá 17 tỷ Tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.