Tin đăng đã hết hạn.

Nhà SHR 8m x 35m. CN 281m 2 Thổ cư Mặt Tiền Đường Nguyễn Ảnh Thủ

Ngày đăng: 07/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền đường Nguyễn Ảnh Thủ , P. Hiệp Thành. Quận 12 Diện Tích : 8m X 35m trong sổ công nhận 281m Thổ cư 100 %. Hiện trạng nhà hai căn cấp 4 đang cho thuê, lượng khách và thu nhập ổn định 25tr/ tháng. Tiện mua xây dựng khách sạn, ngân hàng, vị trí cực sung. Sổ hồng riêng. Giá cũ : 29 tỷ Giá hạ bán 26 tỷ 450 còn TL Liên hệ : ( MIỄN TIẾP ĐĂNG TIN - QC) BĐS HOÀNG PHONG LAND Chuyên ký gửi BĐS Chính chủ Tìm nhà đất cho khách theo yêu cầu Giá Cả chính chủ, Hình ảnh thật 100% Hỗ trợ thủ tục ngân hàng 70% giá trị UY TÍN-TRÁCH NHIỆM - CHUYÊN NGHIỆP

Xem thêm

Liên hệ:

096 795 ****

Vị trí bản đồ

26,45 tỷ

3 PN
281 m²
94,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Ảnh Thủ, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
BM

BĐS Lê Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà SHR 8m x 35m. CN 281m 2 Thổ cư Mặt Tiền Đường Nguyễn Ảnh Thủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.