Tin đăng đã hết hạn.

CHDV - An Phú Đông 9 - 11m x 40m - 4 tầng 18 phòng - chủ xây mới - Giá 29.5 tỷ TL

Ngày đăng: 28/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt tiền kinh doanh, vị trí đẹp gần trường học gần chợ, thông 12m. - Căn hộ dịch vụ kết cấu chắc chắn. Thang máy 450kg, Chủ tự xây tâm huyết. 1 trệt 3 lầu, sân thượng, gồm 18 PN rộng, 19WC, sân phơi, bếp và phòng khách. Vị trí An Phú Đông 09 thuận tiện đi cầu sắt, Nguyễn Thái sơn, Gò Vấp, QL1a, Hà Huy Giáp. Chủ nhà thiện chí, hợp tác và hiểu chuyện. Sổ sẵn giao dịch ngay. + Liên hệ; em Duy xem nhà và gặp trực tiếp chủ nhà. Cam kết thông tin thật.

Xem thêm

Liên hệ:

090 919 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

442 m²
66,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0909197576

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHDV - An Phú Đông 9 - 11m x 40m - 4 tầng 18 phòng - chủ xây mới - Giá 29.5 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.