Tin đăng đã hết hạn.

Đầu tư là thắng! Mặt tiền Tô Ký - Quận 12 (25x40m) 1.000m2 CTXD: Hầm 8 lầu - HĐT: 300 tr/th - 59 tỷ

Ngày đăng: 30/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đầu tư là thắng! Mặt tiền Tô Ký - phường Tân Chánh Hiệp Quận 12 (25x40m) 1.000m2 CTXD: Hầm 8 lầu - HĐT: 300 tr/th - 59 tỷ. - Diện tích: 25x40m - 1.000m². - Hiện trạng: Nhà cấp 4. - CTXD: Hầm 8 lầu. - HĐT: 300 triệu /tháng, đang cho điện máy xanh thuê ổn định. - Giá: 59 tỷ. Liên hệ: 0937840428 Em Trinh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 784 ****

Vị trí bản đồ

59 tỷ

1.000 m²
59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tô Ký, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Teresa Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đầu tư là thắng! Mặt tiền Tô Ký - Quận 12 (25x40m) 1.000m2 CTXD: Hầm 8 lầu - HĐT: 300 tr/th - 59 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.