Tin đăng đã hết hạn.

Bám gấp nhà nát 9x48m đường Lê Thị Riêng

Ngày đăng: 01/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà nát tiện xây mới, đường Lê Thị Riêng. - Diện tích 9x48m công nhận 436m2 đất ở đô thị. - Vị trí: Ngay ủy ban Quận 12, cách đường Lê Thị Riêng 80m, hẻm nhà 10m trải nhựa thông thoáng. Thích hợp xây tòa nhà căn hộ dịch vụ. - Giá bán gấp 17.6tỷ rẻ nhất khu vực.

Xem thêm

Liên hệ:

094 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

17,6 tỷ

436 m²
40,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
N

Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bám gấp nhà nát 9x48m đường Lê Thị Riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.