Tin đăng đã hết hạn.

Bán MTKD Tân Thới Nhất 8, ngang 12.7m, 462m2, 32 tỷ, Quận 12.

Ngày đăng: 23/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Bán nhà cấp 4, mặt tiền đường. - 12.7x38m 462m2, sổ vuông vức, không quy hoạch, - Gồm 413m2 thổ cư, hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê 1 bên. - Đã xin bản vẽ tách thành 2 thửa 6.33x38m; Khách thiện chí mua 1 từng thửa cũng bán. - Khu vực xây được 7 tầng. * Vị trí ra: Trường Chinh, cầu Tham Lương, Phan Văn Hớn, Quốc lộ 1A. * Giá: 32 tỷ. Lh/ Nhân.

Xem thêm

Liên hệ:

098 996 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,7m

Vị trí bản đồ

32 tỷ

462 m²
69,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tân Thới Nhất 8, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Viết Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán MTKD Tân Thới Nhất 8, ngang 12.7m, 462m2, 32 tỷ, Quận 12. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.