Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đường Thạnh Xuân 13 gần chợ Minh Phát Q12 giá 900 triệu

Ngày đăng: 20/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà trệt lầu đường TX13 gần chung cư Picity Q12. Giá: 900 triệu pháp lý đầy đủ bao thuế phí. DTT: 19.25m2/38.5m2 thiết kế 1PK, 2PN, 1WC. Nhà mới xây dọn vào ở ngay khu dân cư sầm uất gần chợ, trường học liên cấp 1,2,3. Liên hệ SĐT: 0938385223 để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 838 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

900 triệu

2 PN, 1 WC
19.25 m²
46,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Thạnh Xuân 13, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thuý Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đường Thạnh Xuân 13 gần chợ Minh Phát Q12 giá 900 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.