Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Hà Chương Trung Mỹ Tây Q12 SHR. Liên hệ Điệp 0903070684

Ngày đăng: 15/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà Hà Chương Trung Mỹ Tây Q12 SHR. - Chỉ 50,8tr/m2 ngay chợ chó - pháp lý chuẩn - 114m2. - Hẻm xe tải thông 1 sẹc, qua Gò Vấp chỉ 8 phút. - Gần 4 chợ, siêu thị, bệnh viện, công viên phần mềm Quang Trung. - Bao quanh bởi trường mầm non, C1, C2, C3, cao đẳng, đại học. Diện tích 4x28,5. Hướng Đông Nam mát mẻ. Sân 8m đậu 2 ô tô, có sân sau thoáng. Nhà cấp 4 còn mới: 2PN, 1WC, bếp, sẵn nước nóng năng lượng mặt trời. Pháp lý sạch: Sổ riêng, không lộ giới, không quy hoạch, không ngập, ko mồ. * Giá 5,8 tỷ (giá cũ 6,2 tỷ). LH/ Điệp 0903070684

Xem thêm

Liên hệ:

090 307 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Hà Chương Trung Mỹ Tây Q12 SHR. Liên hệ Điệp 0903070684 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.