Tin đăng đã hết hạn.

Khách sạn 5 tầng sẵn dòng tiền đường Lê Thị Riêng, Thới An, Q12, DT 190m2 (5 x 38), gồm 24 phòng

Ngày đăng: 13/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khách sạn 5 tầng sẵn dòng tiền đường Lê Thị Riêng, Thới An, Quận 12 - Diện tích 190m2 (5 x 38), gồm 24 phòng. Chỉ 12.9 tỷ (TL). Mô tả: #EA470A.13T. + Diện tích: 5m x 38m; Sổ hồng riêng hoàn công, công nhận đủ, công chứng nhanh. + Kêt cấu: Tầng hầm, 4 lầu BTCT gồm 24 phòng, doanh thu hơn 90 triệu tháng. + Vị trí đẹp, hẻm 1/ đường 10m Lê Thị Riêng, giao Nguyễn Thị Kiểu, Trần Thị Cờ, Lê Văn Khương, Nguyễn Ảnh Thủ, Thới An 16, gần siêu thị Metro Hiệp Phú, KDC Phú Nhuận, sát vách Gò Vấp. Gọi ngay 0987323532 để xem nhà và gặp trực tiếp chính chủ thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 732 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

190 m²
67,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Địa chỉ
Raemian Đông Thuận (tên gọi khác: An Sương I – Park, Cao ốc căn hộ Đông Thuận 1 & 2), Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thanh Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khách sạn 5 tầng sẵn dòng tiền đường Lê Thị Riêng, Thới An, Q12, DT 190m2 (5 x 38), gồm 24 phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.