Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt đường Thạnh Xuân 62, giá 41 tỷ có 1421 m2 đất ở. Quá rẻ tại Q12, HCM

Ngày đăng: 13/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà mặt đường Thạnh Xuân 62, phường Thới An, HCM với diện tích có 1421 m2 đất ở, giá 41 tỷ VND. Đường vào rộng 5m, mặt tiền 19.1m, có sẵn kho xưởng, văn phòng lý tưởng cho kinh doanh. Pháp lý đầy đủ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Nghĩa 0968220010

Xem thêm

Liên hệ:

096 822 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19,1m

Vị trí bản đồ

41 tỷ

1.459 m²
28,1 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Thạnh Xuân 62, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
N

Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt đường Thạnh Xuân 62, giá 41 tỷ có 1421 m2 đất ở. Quá rẻ tại Q12, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.