Tin đăng đã hết hạn.

Nhà trệt lửng 2PN hẻm đường ven sông Vàm Thuật, 4.5 x 21

Ngày đăng: 16/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Ngồi buồn đếm lá me rơi Nhớ ra sản phẩm bao lời đầu tư... Bán đất Tặng nhà 1 trệt, 1 lửng, 1PK, 1PB, 2PN, 3WC Hẻm đường ven sông Vàm Thuật, P.An Phú Đông, Tp.Hcm. Cách cầu An Lộc 1km. - Giá: 5.25 tỷ (55 tr/m2) - Diện tích: 95.5m2 (4.5 x 21), thổ cư: 88m2 Hướng: đông Đường: 6m 0907282242cc gửi)

Xem thêm

Liên hệ:

090 728 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

2 PN, 2 WC
95 m²
55,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Senturia Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
AL

An Phú Đông Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà trệt lửng 2PN hẻm đường ven sông Vàm Thuật, 4.5 x 21 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.