Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 1tỷ ,bán Đất MT Lê Thị Riêng Full thổ cư

Ngày đăng: 01/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

bán đất mặt tiền lê thị riêng , đất mặt tiền bằng giá trong hẻm. diện tích : 8. 6x55m nở hậu 12m công nhận 489m2 full thổ cư đường 30m , vỉa hè 9m thích hợp kinh doanh đa dạng dịch vụ , xây cao ốc. . . . bán 36 tỷ hạ giá còn 35 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

077 565 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

35 tỷ

1 PN, 1 WC
489 m²
71,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
LD

Lộc Diện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 1tỷ ,bán Đất MT Lê Thị Riêng Full thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.