Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà mặt tiền nguyễn ảnh thủ 522m thổ cư giá 32 tỷ tl

Ngày đăng: 31/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN ẢNH THỦ 522M THỔ CƯ GIÁ 32 TỶ TL Diện tích: 522m² (full thổ cư) Ngang: 10m mặt tiền rộng, thuận lợi kinh doanh Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, sẵn ở hoặc cho thuê Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên nhanh *Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Nguyễn Ảnh Thủ trục đường lớn, xe cộ qua lại tấp nập Gần dự án Prime Master, khu nhà phố thương mại 83 căn đang triển khai Sát chợ, gần 2 khu công nghiệp lớn, tiện ích xung quanh đầy đủ *Thích hợp: Mở showroom, cửa hàng, văn phòng công ty, chuỗi F&B, hoặc đầu tư cho thuê lâu dài Giá bán: 32 tỷ (thương lượng chính chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

097 923 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

32 tỷ

522 m²
61,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Ảnh Thủ, P. Tân Thới Hiệp, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
GB

Gia Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà mặt tiền nguyễn ảnh thủ 522m thổ cư giá 32 tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.