Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố 4,5m*11,5m gồm 1 trệt - 4 tầng đường Tô Ngọc Vân - Gò Vấp

Ngày đăng: 25/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố tại khu Bảo Minh Residence (9/21/19/10 Đường Thạnh Xuân 24, Khu phố 7, Phường Thạnh Xuân, Quận 12). Đường Tô Ngọc Vân đi vào - Xe oto đậu trước nhà. * Vị trí: - Gần ngã tư ga. - Tiếp giáp Quận Gò Vấp. - Gần Chợ thạnh xuân Trường học các cấp, trường Đại học Cao Đẳng Trạm y tế, Bệnh viện đa khoa Trung tâm thương mại Hệ thống ngân hàng và Khu vui chơi giải trí. * Diện tích: 51m2 (4,5m*11,5m), diện tích sàn 213,3 m2. * Kết cầu: Gồm 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng. Phong cách trang nhã và phù hợp với lối sống hiện đại. - Tầng trệt: Có khu sân trước rộng rãi chứa được cả ô tô và xe máy, Khu bếp tại tầng trệt tiện lợi cho các thành viên quây quần bên mâm cơm ấm cúng. - Tầng lửng: Được bố trí gồm khu vực tiếp khách và khu relax. - Tầng 1: Gồm 2PN (Phòng phía trước có ban công + cửa sổ; Phòng phía sau có cửa sổ thoáng mát). - Tầng 2: Gồm 1 phòng ngủ phía trước có ban công + Cửa sổ; Phòng phía sau được bố trí là phòng thay đồ, có cửa sổ thoáng mát (Có thể làm phòng ngủ). - Sân thượng: Được bố trí 1 phòng thờ + Sân thượng phía trước; Phía sau được bố trí khu vực giặt phơi. * Nội thất: Gồm máy lạnh âm trần, giường nệm, bếp, tủ bếp, tủ dính tường.. ). * Giá bán: 5ty350. (Hiện tại mình đang cho thuê 14tr/tháng). Lh chính chủ qua sdt hoặc Zalo: 0903614679Roy Nguyen). MN cần thêm video chi tiết từ ngoài vào trong thì add zalo mk gửi thêm nha. Cảm ơn mn đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 361 ****

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

4 PN, 3 WC
51 m²
104,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Bảo Minh Residence, Đ. Tô Ngọc Vân, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0903614679

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố 4,5m*11,5m gồm 1 trệt - 4 tầng đường Tô Ngọc Vân - Gò Vấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.