Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đường Tân Thới Nhất 12 DT 8x45m cách PVH khoảng 100m

Ngày đăng: 23/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền đường Tân Thới Nhất 12 DT 8x45m cách PVH khoảng 100m Công nhận 373m2 Vị trí rất đắc địa, gần chợ, trường học, đối diện bên cạnh chung cư, khu vực sầm uất kinh doanh buôn bán mọi ngành nghề, giao thông thuận tiện, ra sân bay chỉ mất 15phut Gần ga metro Giá 24 tỷ 0902837499 Tuân Quý khách có nhu cầu liên hệ: 0902837499 Hoàng Tuân

Xem thêm

Liên hệ:

090 283 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

23,8 tỷ

373 m²
63,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tân Thới Nhất 12, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
[

[email protected]

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đường Tân Thới Nhất 12 DT 8x45m cách PVH khoảng 100m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.