Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền ngay ngã 3 Nguyễn Ảnh Thủ và Dương Thị Mười 15x37m, cn 489m2

Ngày đăng: 28/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền Dương Thị Mười, F Hiệp Thành, Q12. - Diện tích: 15 x 37, cn 489m2 - Vị trí gần ngã ba Dương Thị Mười - Nguyễn Ảnh Thủ, kinh doanh cực ngon.

Xem thêm

Liên hệ:

097 923 ****

Vị trí bản đồ

34 tỷ

2 PN, 2 WC
489 m²
69,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Dương Thị Mười, P. Tân Thới Hiệp, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
GB

Gia Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền ngay ngã 3 Nguyễn Ảnh Thủ và Dương Thị Mười 15x37m, cn 489m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.