Tin đăng đã hết hạn.

Dự án mới nhà Quận 12 gần Chợ Thiếc đường Lê Văn Khương 18m2 2PN sổ hồng, thổ cư 100% giá 839 triệu

Ngày đăng: 18/07/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Siêu dự án 15 căn nhà trung tâm Quận 12 vị trí đắc địa. Đường Lê Văn Khương, gần Chợ Thiếc, cách UBND Q12 chỉ 5p. Nhà xây dựng kiên cố, tường riêng BTCT đúc 1 lầu. Thiết kế 2pn, nhà bếp, thích hợp gia đình 3 - 4 người. Pháp lý sạch, sổ hồng, đất thổ cư 100%. Giá chỉ 839 triệu có bớt lộc cho khách ở. Cam kết cho thuê 45tr/ Năm và lợi nhuận 20% cho nhà đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

086 851 ****

Vị trí bản đồ

839 triệu

2 PN
18 m²
46,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Khương, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dự án mới nhà Quận 12 gần Chợ Thiếc đường Lê Văn Khương 18m2 2PN sổ hồng, thổ cư 100% giá 839 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.