Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà sổ chung, vị trí đẹp, khu vực an ninh gần Hiệp Thành City

Ngày đăng: 18/07/2025

7.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán nhà sổ chung vị trí đẹp, khu vực an ninh. Nhà nằm gần Hiệp Thành City, gần chợ, siêu thị, Bách Hóa Xanh, đầy đủ tiện ích xung quanh, có hồ bơi, công viên.
Diện tích 3.2m x 9m, thiết kế trệt lầu, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Hẻm 3m cụt, khu dân cư an ninh, đảm bảo quy hoạch.
Giá bán 1.48 tỷ, còn thương lượng.
Liên hệ 0919637508 (Zalo) để được trả lời nhanh chóng.
Xem thêm

Liên hệ:

091 963 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,2m
Chiều sâu 9m
Mức độ giao dịch Gấp
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,48 tỷ

2 PN, 2 WC
28.8 m²
51,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Chưa làm giấy CN QSDĐ
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Hiệp Thành City, Đ. Nguyễn Thị Búp, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
VT

Vy Vy Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà sổ chung, vị trí đẹp, khu vực an ninh gần Hiệp Thành City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.