Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hẻm 8m Vườn Lài, An Phú Đông, Q12 473m² thổ cư, giá 36.35 tỷ

Ngày đăng: 16/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà hẻm 8m Vườn Lài, An Phú Đông, Q12 473m² thổ cư, cách mặt tiền chỉ 1 căn, giá 36.35 tỷ TL Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP.HCM Mức giá: 36,35 tỷ ~76,8 triệu/m² Diện tích: 473 m² Lộ giới: Hẻm nhựa 8m | Hiện trạng: Nhà cấp 4 (không công nhận), bán đất Thông tin mô tả Vị trí siêu đẹp, chỉ cách mặt tiền số 140 Vườn Lài đúng 1 căn nhà. Hẻm xe tải 8m, khu dân cư chuẩn quy hoạch. Diện tích: 534.5m² (trong đó thổ cư 473m²) thửa đất vuông vức, cao ráo, đối diện biệt thự 140.3 Vườn Lài Hiện trạng: Có nhà cấp 4 không công nhận, chủ đang làm xưởng may Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ ký trực tiếp với người nhà chủ đất Phù hợp: Xây biệt thự, nhà ở, chia lô hoặc đầu tư lâu dài khu vực tiềm năng phát triển mạnh Giá bán: 36,35 tỷ (thương lượng chính chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

090 190 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

36,35 tỷ

473 m²
76,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NC

Nguyễn Văn Chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm 8m Vườn Lài, An Phú Đông, Q12 473m² thổ cư, giá 36.35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.