Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 lô đất liền kề tặng nhà, 8m x 35m mặt tiền kinh doanh thông Trường Chinh, giá 20 tỷ 5

Ngày đăng: 12/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Diện tích 8m x 35m công nhận 254m2 thổ cư đầy đủ, thực tế 280m2. - Từng lô 4m x 35m. - Bán đất tặng nhà cấp 4 cho thuê gần 30 triệu/ tháng. - Giá rẻ so với mặt bằng chung. - Vị trí đẹp xây căn hộ dịch vụ, công ty,...

Xem thêm

Liên hệ:

097 164 ****

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

280 m²
73,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tân Thới Nhất 13, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
VN

Võ Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 lô đất liền kề tặng nhà, 8m x 35m mặt tiền kinh doanh thông Trường Chinh, giá 20 tỷ 5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.