Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng tại Thạnh Xuân 13, 780 triệu, 25 m2, 2PN, 1WC, Q12, HCM

Ngày đăng: 15/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 1 tầng tại Thạnh Xuân 13, Quận 12, Hồ Chí Minh với diện tích 25m2. Cấu trúc gồm 2PN + 1 WC + bếp, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư. Giá bán 780 triệu VND, pháp lý đầy đủ. Nội thất cơ bản. Ngõ vào rộng 2m, thuận tiện cho việc di chuyển. Đặc biệt, nhà có phong thủy tốt giúp mang lại tài lộc cho gia chủ. Gần các tiện ích như trường mầm non Úc Châu, công viên khu dân cư phường 15, và siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Trân tại 0947074677

Xem thêm

Liên hệ:

094 707 ****

Vị trí bản đồ

780 triệu

2 PN, 1 WC
25 m²
31,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Thạnh Xuân 13, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
T1

Trân Nhà Quận 12

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng tại Thạnh Xuân 13, 780 triệu, 25 m2, 2PN, 1WC, Q12, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.