Tin đăng đã hết hạn.

Nhà riêng ngay Tô Ngọc Vân gần chung cư Picity Quận 12. Giá 790tr còn thương lượng

Ngày đăng: 12/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà thật! Giá 790tr còn thương lượng thêm với khách thiện chí. - Đường TX21 ngay Tô Ngọc Vân rẻ vào, gần chung cư PiCity Quận 12, đầy đủ tiện ích. - Khu dân cư ổn định, cao ráo không ngập nước. - Nhà mới 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ, có ban công thông thoáng. - Bao công chứng, phí thuế. Xem nhà gọi em: 0937434879 Cảm ơn anh chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

093 743 ****

Vị trí bản đồ

790 triệu

2 PN, 1 WC
42 m²
18,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Thạnh Xuân 21, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
MH

Mỹ Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà riêng ngay Tô Ngọc Vân gần chung cư Picity Quận 12. Giá 790tr còn thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.