Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mini giá 500tr, tặng 1 máy lạnh, 1 lầu

Ngày đăng: 04/06/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà nhỏ mini, 1 trệt 1 lầu 1 phòng ngủ. Căn ngoài cùng, giá 500triệu. Tặng 1 máy lạnh. Ở ngay Dương Thị Mười. Ngay bệnh viện Quận 12. Liên hệ xem nhà 0886825264

Xem thêm

Liên hệ:

088 682 ****

Vị trí bản đồ

500 triệu

1 PN
12 m²
41,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Dương Thị Mười, P. Tân Chánh Hiệp, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
LT

Lê Thành Tâm

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mini giá 500tr, tặng 1 máy lạnh, 1 lầu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.