Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 186m2, 8,6 tỷ tại Thới An, Quận 12, HCM

Ngày đăng: 14/05/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm trong khu vực Thới An, Quận 12, TP.HCM, căn nhà riêng này có diện tích 186m2, rất phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi.

- 2PN, 1WC, 1 tầng, không nội thất
- Hướng cửa chính Đông Nam, hướng ban công Đông Nam
- Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào 7m, thuận lợi cho xe ô tô
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ

Căn nhà mang lại phong thủy tốt, không gian thoáng đãng và gần gũi với thiên nhiên. Với mặt tiền rộng, đây cũng là cơ hội tốt cho những ai muốn kinh doanh.

Cách công viên Lê Thị Riêng và công viên Hạnh Phúc Xanh chỉ vài phút đi bộ, tạo điều kiện lý tưởng cho những hoạt động giải trí và thư giãn. Gần trường THCS Nguyễn Huệ, trường THPT Võ Trường Toản, thuận tiện cho việc đưa đón con cái. Siêu thị Bách Hóa Xanh gần đó giúp việc mua sắm hàng ngày trở nên dễ dàng hơn.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn nhà này qua số điện thoại 0888678333 (mr Dũng)

Xem thêm

Liên hệ:

088 867 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

2 PN, 1 WC
186 m²
46,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Thới An City, Đ. Thới An 17A, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0888678333

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 186m2, 8,6 tỷ tại Thới An, Quận 12, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.