Tin đăng đã hết hạn.

Siêu đắc địa MT Nguyễn Ảnh Thủ, Trung Mỹ Tây, Q12 - DT 30mx55m, đang cho thuê: 400tr/th

Ngày đăng: 16/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Ảnh Thủ, P. Trung Mỹ Tây, Q12.
- Diện tích: 30m x 55m DTCN đủ.
- Kết cấu: Trệt 3 lầu.
- Đã có GPXD: (Hầm + trệt + lửng + 6 lầu + mái che). MĐXD: 75 %.
+ Vị trí siêu đắc địa của trục Nguyễn Ảnh Thủ Quận 12.
Sổ hồng pháp lý rõ ràng.
Giá: 200 tỷ TL cho khách mua.
Anh chị liên hệ: 0903 018 238 Mr. Điền để xem vị trí và sổ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 301 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

200 tỷ

1.650 m²
121,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh

Duy Điền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu đắc địa MT Nguyễn Ảnh Thủ, Trung Mỹ Tây, Q12 - DT 30mx55m, đang cho thuê: 400tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.