Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà hẻm xe hơi Đường Điện Biên Phủ Quận Bình Thạnh DT 83.5m2, 1T, 2L giá 16,5 tỷ

Ngày đăng: 04/04/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà Nhà riêng hẻm xe hơi 3 tầng tại Điện Biên Phủ, phường 25, Bình Thạnh, HCM,
Vị trí: 479/12 Điện Biên Phủ, phường 25, quận Bình Thạnh.
Ngôi nhà có 6PN, 6WC, đầy đủ nội thất cơ bản, cực kỳ tiện nghi cho cả gia đình.
Mặt tiền 5.25m x 15.7, nở hậu 5.4 m.
Diện tích công nhận: 83.5m2.
Giá bán: 16,5 tỷ, pháp lý đầy đủ.
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng.
Hướng cửa chính và ban công đều Tây Bắc.
Đang có hợp đồng thuê 35 triệu/tháng.
Kế bên trường đại học Hutech (Bình Thạnh).

Đừng chần chừ, liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Nguyễn Thanh Huy - 0932 - 069 - 399.

Xem thêm

Liên hệ:

093 206 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,25m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

83.5 m²
197,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
12 View, Đ. Phan Văn Hớn, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Lê Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà hẻm xe hơi Đường Điện Biên Phủ Quận Bình Thạnh DT 83.5m2, 1T, 2L giá 16,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.