Tin đăng đã hết hạn.

Bán Tòa Nhà 1200m2 Mặt Tiền Đường Trần Thị Cờ, P.Thới An, Quận 12, 1 Hầm 7 Tầng Lầu, Giá : 38,9 Tỷ

Ngày đăng: 22/03/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán Tòa Nhà 1200m2 Mặt Tiền Đường Trần Thị Cờ, Phường Thới An, Quận 12
Diện tích : 8,37m x 30m nở hậu 9m
Sàn xây dựng : 1200m2
Kết cấu : 1 hầm + 7 tầng lầu + sân thượng cực rộng rãi. Đã lắp sẵn máy lạnh trung tâm mỗi tầng
Mỗi tầng thiết kế trống suốt để làm văn phòng
Có sẵn thang máy 630kg
Hệ thống pccc
Có thang sắt phía sau
Vị trí nhà ngay chợ trần thị cờ, gần siêu thị, trường học các cấp, ủy ban phường,...
Cách Lê văn khương 300m
Thích hợp làm văn phòng công ty, mua cho thuê cũng được 90-100tr/tháng
Sổ hồng hoàn công đầy đủ
Mua bán bao sang tên
Giá bán : 38,9 Tỷ
Liên hệ 0985.239.435, 090.666.9881 duy

Xem thêm

Liên hệ:

090 666 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

38,9 tỷ

255 m²
152,55 triệu/m²
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hồ Viết Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Tòa Nhà 1200m2 Mặt Tiền Đường Trần Thị Cờ, P.Thới An, Quận 12, 1 Hầm 7 Tầng Lầu, Giá : 38,9 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.