Tin đăng đã hết hạn.

Giảm mạnh 500tr Cần bán nhanh nhà Lê Thị Riêng Q12

Ngày đăng: 03/03/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Diện tích: 4x11m
Hẻm trước nhà 3m, phía sau căn nhà là mặt tiền Lê Thị Riêng, gần trường Nguyễn Trung Trực và Ủy ban Quận 12.
Nhà đúc lửng, gồm 2 phòng ngủ, 2 WC, sân phơi và chỗ để xe. Khu dân cư hiện hữu, an ninh.
Vị trí trung tâm, thuận tiện đi lại, gần các tiện ích, giáp Gò Vấp.
Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

086 870 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

2 PN, 2 WC
42.9 m²
81,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
1
Địa chỉ
Khu dân cư Thới An City, Đ. Thới An 17A, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nhà Đẹp HCM

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm mạnh 500tr Cần bán nhanh nhà Lê Thị Riêng Q12 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.