Tin đăng đã hết hạn.

Bán Xưởng 9m x 40m. 350m2 thổ cư Mặt tiền Đường 15m Tân Chánh Hiệp 04

Ngày đăng: 02/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Xưởng Mặt tiền Đường Tân Chánh Hiệp 04, Tân Chánh Hiệp, Q12
- Diện tích : 9m x 40m công nhận 350m2 thổ cư. Mặt tiền đường 15m , tiện làm căn hộ dịch vụ, biệt thự, khách sạn, kho xưởng. Nhà cấp 4, gác lững.. Hiện đang cho thuê làm kho xưởng
- Vị trí gần Hiệp Thành city. Ngã ba lâm thị hố
- Pháp lý chuẩn : Sổ hồng riêng
- Hỗ trợ ngân hàng
- Giá hạ bán 17 tỷ 990 triệu
Liên hệ : ( MIỄN TIẾP ĐĂNG TIN - QC)
BĐS HOÀNG PHONG LAND
Chuyên ký gửi BĐS Chính chủ
Tìm nhà đất cho khách theo yêu cầu
Giá Cả chính chủ, Hình ảnh thật 100%
Hỗ trợ thủ tục ngân hàng 70% giá trị
UY TÍN-TRÁCH NHIỆM - CHUYÊN NGHIỆP

Xem thêm

Liên hệ:

096 795 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

17,99 tỷ

2 PN
350 m²
51,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
BM

BĐS Lê Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Xưởng 9m x 40m. 350m2 thổ cư Mặt tiền Đường 15m Tân Chánh Hiệp 04 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.