Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Trệt, lửng , 3 lầu, ĐCT 45tr/tháng, 2 Mặt tiền Đường Nguyễn Văn Qúa, 7x38m, giá 25 tỷ

Ngày đăng: 02/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4

- DT: 7x38m, CN 262m2
- Kết cấu: Hiện tại đang là nhà Trệt, lửng , 3 lầu
- Sổ sách vuông vức, SHR sang tên nhanh chóng
- Vị trí:
+ Gần ngay rạp chiếu phim Galaxy Nguyễn Văn Qúa, phường Đông Hưng Thuận

- Giá 25 tỷ còn bớt cho khách thiện chí
Liên hệ em Đoàn 0779186878 để biết thêm thông tin

Xem thêm

Liên hệ:

077 918 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

25 tỷ

262 m²
95,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh

Trần Nho Đoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Trệt, lửng , 3 lầu, ĐCT 45tr/tháng, 2 Mặt tiền Đường Nguyễn Văn Qúa, 7x38m, giá 25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.