Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm tòa nhà mặt tiền Lê Văn Khương P. Hiệp Thành Q12, 9x47m, hầm 6tầng, HĐT: 180tr, giá: 42tỷ

Ngày đăng: 10/02/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán tòa nhà mặt tiền Lê Văn Khương, P Hiệp Thành, Q12.

- Diện tích: 9mx47m (CN 370m2).
- Diện tích sàn: 1855m2.
- Kết cấu: Hầm 6 lầu.
- Hợp đồng thuê: 180tr/ tháng.
- Giá bán: 42 tỷ TL.

- Sản phẩm siêu khan hiếm thích hợp kinh doanh mọi ngành nghề.
- Liên hệ H. Huy 0909072447 hỗ trợ xem nhà 24/7.
- Hiện tại kho hàng còn rất nhiều sản phẩm tốt phân khúc 30 - 1000 Tỷ khu vực trung tâm đang tìm chủ mới!

Xem thêm

Liên hệ:

090 907 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

42 tỷ

370 m²
113,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hoàng Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm tòa nhà mặt tiền Lê Văn Khương P. Hiệp Thành Q12, 9x47m, hầm 6tầng, HĐT: 180tr, giá: 42tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.