Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán căn nhà mặt tiền đường Tân Thới Nhất 1 quận 12, vị trí cực đẹp buôn bán đa ngành nghề

Ngày đăng: 16/01/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán lô đất góc hai mặt tiền đường Tân Thới nhất 01, phường Tân Thới nhất quận12.
Giá bán 23,89 tỷ thương lượng trực tiếp chủ.
DT 11mx25m hiện đang cho thuê.
Tổng diện tích đất công nhận 255m2.
Vị trí cực đẹp buôn bán sầm uất đa ngành nghề, hoặc mở văn phòng công ty... V... V..
Hướng đông tứ trạch mát mẻ phong thủy tốt.
Vị trí đắc địa, gần chợ Lạc Quan...

LH Zalo 0902007096.

Xem thêm

Liên hệ:

090 200 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

23,89 tỷ

1 PN, 1 WC
255 m²
93,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Hướng
Đông
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
PL

Phương Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán căn nhà mặt tiền đường Tân Thới Nhất 1 quận 12, vị trí cực đẹp buôn bán đa ngành nghề - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.