Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm mặt tiền đường Song Hành, 5tầng, Tân Hưng Thuận, Quận 12, 71m2, gần Trường Chinh 18tỷ TL

Ngày đăng: 23/12/2024

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Mặt tiền kinh doanh Song Hành, cạnh Trường Chinh, đường rộng rãi, bên cạnh trường tiểu học và trường mầm non...
- Nhà xây ở quá đẹp, quá chắc chắn, quá thoáng mát với ban công, giếng trời giữa và sau lưng nên phòng ngủ nào cũng rộng và mát.
- Tầng trệt 1WC và trống suốt.
- Tầng lửng phòng khách và bếp.
- Tầng 3,4,5 gồm 4 PN, 4 WC phòng thờ rộng và sang trọng và phòng phơi sau.
- Tặng toàn bộ nội thất cao cấp và gỗ gõ quý chỉ sách vali vào ở.
- Sổ vuông vúc, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

035 618 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

18 tỷ

4 PN, 4 WC
71 m²
253,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Thị Nhàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm mặt tiền đường Song Hành, 5tầng, Tân Hưng Thuận, Quận 12, 71m2, gần Trường Chinh 18tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.