Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 18mx24m có thang máy góc 2MT KDC Nguyễn Thị Búp, Hiệp Thành,Quận 12,1 hầm 4 lầu, giá: 24.990 tỷ

Ngày đăng: 20/12/2024

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Nhà có thang máy góc 2 mặt tiền KDC Hiệp Thành City.
Đường Trục Chính 20m KDC Nguyễn Thị Búp, P. Hiệp Thành, Quận 12.

Diện tích sử dụng: 18m x 24m.
Diện tích công nhận sổ: 13m x 18m (vỉa hè trước 5m, bên hông 5m được sử dụng).
Nhà 1 hầm 4 lầu. Mỗi tầng thiết kế suốt.
Đã lắp sẵn thang mái.
Đang cho thuê làm văn phòng BDS 55tr/tháng.
Khu nhà phố cao cấp, dân trí cao.
Khu mua bán kinh doanh sầm uất.
Tiện ích đầy đủ: Quán cafe, cửa hàng tiện lợi, tiệm thuốc Tây, văn phòng phẩm...
Thích hợp mua cho thuê có sẵn HD thuê 55tr/tháng.
Hoặc mua để làm văn phòng công ty.
Sổ hồng hoàn công đầy đủ.
Giá bán: 24 tỷ 990 triệu (giá chỉ bằng 1 căn Nhà Phố Gò Vấp.
Liên hệ xem nhà 0985.239.435, 090.666.9881.

Xem thêm

Liên hệ:

090 666 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

24,99 tỷ

432 m²
57,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Hướng
Tây
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hồ Viết Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 18mx24m có thang máy góc 2MT KDC Nguyễn Thị Búp, Hiệp Thành,Quận 12,1 hầm 4 lầu, giá: 24.990 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.