Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà phường Đông Hưng Thuận Q12 DT: 5,6 x 40m công nhận 192m2 giá: 8tỷ990tr

Ngày đăng: 12/12/2024

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất tặng dãy trọ phường Đông Hưng Thuận Q12.
DT: 5,6 x 40m xd: 5,6 x 35m công nhận 192m² thổ cư.
Vị trí hẻm xe thông thoáng thuận tiện buôn bán mọi ngành nghề.
Giá bán: 8tỷ990tr LH: 0919 910 *** Trang.
Xem thêm

Liên hệ:

091 991 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

8,99 tỷ

192 m²
46,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư Đông Hưng, Đ. Đông Hưng Thuận 10, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0919910070

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà phường Đông Hưng Thuận Q12 DT: 5,6 x 40m công nhận 192m2 giá: 8tỷ990tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.