Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán Căn Góc 2 mặt Tiền đường Bình Thới Quận 11 ,DT :4x16m , 4 tầng ,HDT :40tr giá 18 tỷ tl

Ngày đăng: 09/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn nhà góc Mặt tiền đường Bình Thới P10 Quận 11 ,vị trí đắc địa hẻm hông xe hơi 6m ,lề đường đậu xe Khu vực VIP gần Minh Phụng ,nhà đag cho thuê 40 triệu /tháng Diện tích chuẩn :4x16m 1 trệt lửng 2 lầu sân thượng ,có thể xây thêm 2 tấm nữa Nằm ngay vị trí đẹp ,sầm uất dễ mua bán cho thuê Chỉ 1 căn duy nhất góc 2 mặt đường giá 18 tỷ có thể thương lượng Quý khách xem nhà vui lòng Liên hệ :Huỳnh KIm 0938113447 Thông tin thật 100% Sổ hồng chính chủ ,hoàn công đầy đủ

Xem thêm

Liên hệ:

093 811 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

18 tỷ

64 m²
281,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bình Thới, P. 10, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Ngọc Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán Căn Góc 2 mặt Tiền đường Bình Thới Quận 11 ,DT :4x16m , 4 tầng ,HDT :40tr giá 18 tỷ tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.