Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà lớn Lê Đại Hành, Phường 6 269.3m², giá 60 tỷ, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 28/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 269.3 m² (trong đó 200 m² đất, có 350 m² thổ cư). - Kết cấu: 3 tầng + sân thượng rộng rãi, thoáng mát. - Có 3 tòa nhà riêng biệt, thuận tiện sử dụng hoặc khai thác kinh doanh. - Pháp lý: Sổ hồng riêng, rõ ràng, sang tên nhanh. - Giá bán: 60 tỷ (thương lượng). - Vị trí: + Nằm trên đường Lê Đại Hành, Phường 6, Quận 11 khu vực trung tâm, sầm uất, thuận tiện di chuyển sang các quận lân cận. + Gần Trung tâm thương mại, bệnh viện, trường học, chợ và nhiều tiện ích khác. - Thích hợp để ở, mở văn phòng công ty, kinh doanh hoặc đầu tư giữ tài sản giá trị cao. Liên hệ: Gặp Mr Út 0971634579

Xem thêm

Liên hệ:

097 163 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

60 tỷ

269.3 m²
222,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Đại Hành, P. 6, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hoài Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà lớn Lê Đại Hành, Phường 6 269.3m², giá 60 tỷ, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.