Tin đăng đã hết hạn.

Gần 300m2 - Cư Xá Lữ Gia Quận 11, thông Lý Thường Kiệt, Tô Hiến Thành Quận 10

Ngày đăng: 23/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gần 300m2 - Cư Xá Lữ Gia Quận 11, thônG Lý Thường Kiệt, Tô Hiến Thành Quận 10. - Khu Cư Xá Lữ Gia gần ĐH Bách Khoa, bệnh viện Trưng Vương,... Trung tâm Sài Gòn. - 10x26m (nở hậu), gần 300m2 bề thế. - Mặt tiền 12m có lề. - 2 tầng, tiện cải tạo thành biệt thự hoặc xây mới theo ý thích. - Khu nhà lầu, biệt thự. Phù hợp ở hoặc kinh doanh đa ngành. - 43.5 tỷ (Ngân hàng định giá 55 tỷ). - LH: 0934129392 A Ngà. 20082508.

Xem thêm

Liên hệ:

093 412 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

43,5 tỷ

280 m²
155,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Cư Xá Lữ Gia, P. 15, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gần 300m2 - Cư Xá Lữ Gia Quận 11, thông Lý Thường Kiệt, Tô Hiến Thành Quận 10 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.