Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh quận 11 ngay bệnh viện Chợ Rãy. Diện tích: 4,2 x 18,5m

Ngày đăng: 22/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh quận 11. - Diện tích: 4,2 x 18,5m vuông vức. - Kết cấu: 5 lầu nhà mới - thang máy. - Vị trí gần ngay bệnh viện Chợ Rẫy, khu chuyên phòng khám, nhà thuốc, căn hộ dịch vụ... - Hàng hiếm lâu mới có 1 căn xuất hiện. - Giá 45 tỷ giảm còn 42 tỷ bớt ít0915507978 Ngọc An.

Xem thêm

Liên hệ:

091 550 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

42 tỷ

77.7 m²
540,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Chí Thanh, P. 7, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Trần Thị Ngọc An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh quận 11 ngay bệnh viện Chợ Rãy. Diện tích: 4,2 x 18,5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.