Tin đăng đã hết hạn.

ngộp giảm 165 tỷ Bán tòa nhà hầm 8 tầng 15m x22m MT Lý Thường Kiệt đang cho thuê 600 triệu/tháng

Ngày đăng: 04/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà siêu khan hiếm hầm 8 tầng mặt tiền lý thường kiệt quận 11 giá tốt nhất thị trường - Diện tích: 15m x 22m. Công Nhận: 335m² (vuông vức không lỗi phong thủy ) - Hiện trạng: Hầm 7 tầng, sân thượng , PCCC chuẩn giấy phép đầy đủ - vị trí : mặt tiền đường 30m sang trọng nơi tập trung nhiều ngân hàng showroom thương hiệu .. - Giá bán: 200 giảm còn 165 tỷ - pháp lý chuẩn chủ nhà thiện chí sẵn sàng giao dịch ngay Liên Hệ : 0908777457 Anh Việt

Xem thêm

Liên hệ:

090 877 ****

Vị trí bản đồ

165 tỷ

336 m²
491,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Lý Thường Kiệt, P. 15, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
NR

NAM VIET REAL

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết ngộp giảm 165 tỷ Bán tòa nhà hầm 8 tầng 15m x22m MT Lý Thường Kiệt đang cho thuê 600 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.