Tin đăng đã hết hạn.

SIÊU PHẨM: Building Lý Thường Kiệt. DT: 18m x 28m. KC: hầm, 8 tầng. HĐT: 530tr/th. Giá chỉ: 169 tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM Toà nhà Building mặt tiền Lý Thường Kiệt, Q.11. - Diện tích: 18m x 28m - Kết cấu: hầm, 8 tầng - Hợp đồng thuê: 530 triệu / tháng - Giá chỉ: 169 tỷ Liên hệ: 0966688819 để xem nhà và làm việc chính chủ !!! Có hơn 30.000 sản phẩm nhà phố, trung tâm từ 20 đến 1000 tỷ "Sự hài lòng của bạn là thành công của tôi.

Xem thêm

Liên hệ:

096 668 ****

Vị trí bản đồ

169 tỷ

489 m²
345,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Lý Thường Kiệt, P. 15, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
BA

Bé Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết SIÊU PHẨM: Building Lý Thường Kiệt. DT: 18m x 28m. KC: hầm, 8 tầng. HĐT: 530tr/th. Giá chỉ: 169 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.