Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm! Bán nhà 2MT Ông Ích Khiêm, Q11 DT 5.3x13m chỉ 17.8 tỷ, không còn căn thứ 2

Ngày đăng: 26/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm bán nhà mặt tiền Ông Ích Khiêm, Quận 11 góc 2MT, giá tốt.

- Vị trí đắc địa: Mặt tiền Ông Ích Khiêm, Quận 11 tuyến đường kinh doanh sầm uất, hiếm có căn nào rao bán!
- Diện tích: 5.2m x 13m, góc 2 mặt tiền hẻm hong 1m thoáng sáng.
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu nhà kiên cố, phù hợp kinh doanh hoặc cho thuê.
- Hiện trạng: Đang cho thuê 1/3 tầng trệt kinh doanh thời trang với giá 15 triệu/tháng.
- Giá bán: 17.8 tỷ chỉ bớt lộc cho khách thiện chí.

- Đặc điểm nổi bật:
Vị trí kinh doanh đắc địa, khu vực khan hiếm nguồn cung.
Nhà góc 2 mặt tiền thoáng sáng, tiềm năng sinh lời cao.
Đường trước nhà rộng, thuận tiện di chuyển và đỗ xe.
Xung quanh nhiều cửa hàng, dịch vụ, phù hợp mọi ngành nghề.

- Liên hệ ngay: 0911041001 a Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

076 877 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

17,8 tỷ

2 PN, 2 WC
67.6 m²
263,31 triệu/m²
Địa chỉ
Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thành Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm! Bán nhà 2MT Ông Ích Khiêm, Q11 DT 5.3x13m chỉ 17.8 tỷ, không còn căn thứ 2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.