Tin đăng đã hết hạn.

Bán siêu phẩm MT nội bộ khu 299 Lý Thường Kiệt quận 11 DT 8x25m hậu 10m nhà 2 lầu giá 42 tỷ

Ngày đăng: 26/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà HXH chính chủ đẹp đường Lý Thường Kiệt quận 11 giá 42 tỷ.
- DTKV: 8x25 m nở hậu 10m DTCN 215m2.
- Kết cấu: Nhà 2 lầu.
- Vị trí: Đẹp thích hợp kinh doanh mọi ngành nghề, ở hay cho thuê, đầu tư đều tốt, nay gia đình cần bán gấp, nhà gần trường học bệnh viện, gần trung tâm giải trí, ngân hàng và các dịch vụ tiện ích khác... Mua có thu nhập ngay.
- Công năng: Văn phòng, phòng khám, nha khoa, spa, thẩm mỹ, salon, shop...
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá bán: 42 tỷ (thương thương, ưu tiên khách thiện chí).
- LH xem nhà: Anh Thành 0768.777.678.

Xem thêm

Liên hệ:

076 877 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

42 tỷ

3 PN, 4 WC
215 m²
195,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thành Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán siêu phẩm MT nội bộ khu 299 Lý Thường Kiệt quận 11 DT 8x25m hậu 10m nhà 2 lầu giá 42 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.