Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị trí Góc 3 Mặt Tiền Tô Hiến Thành Q.10 - 9,3x25m NH 17,5 - 5 Tầng - HĐT 8500$- Giá 137 tỷ TL

Ngày đăng: 02/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà vị trí khan hiếm và duy nhất - Góc 3 Mặt Tiền Tô Hiến Thành Phường 12 Quận 10 - Diện tích 9,3 x 25m - Nở hậu 17.5m - Công nhận : 294m2 - Kết cấu 5 tầng - HĐT 8.500$. - Giá bán 137 tỷ Siêu phẩm không có căn so sánh trên tuyến đường thương hiệu bậc nhất Quận 10 - khu vực sầm uất kinh doanh đa ngành nghề, phù hợp xây building văn phòng, căn hộ dịch vụ... - Liên hệ: 0378678949 Vân Anh Xem nhà và làm việc chính chủ Và hơn 1000 sản phẩm vị trí siêu đẹp VIP trung tâm Sài Gòn từ 50 - 2000 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

037 867 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

136 tỷ

300 m²
453,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tô Hiến Thành, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Thái Thị Vân Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị trí Góc 3 Mặt Tiền Tô Hiến Thành Q.10 - 9,3x25m NH 17,5 - 5 Tầng - HĐT 8500$- Giá 137 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.