Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà hẻm xe hơi quận 10, trung tâm đường 3 Tháng 2, giá chỉ 16,5 tỷ

Ngày đăng: 26/09/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Nhà hẻm xe hơi, tọa lạc tại vị trí trung tâm đường 3 Tháng 2, Phường 11, Quận 10, cách mặt tiền đường chỉ 20m, gần đường Lê Hồng Phong.
Diện tích: 4.2m x 14.5m, công nhận 61m2.
Kết cấu nhà 4 tầng, gồm 3 phòng ngủ và 4 WC.
Giá bán: 16.5 tỷ (có thể thương lượng).
Hiện đang có hợp đồng thuê 25 triệu/tháng.
Sổ riêng, pháp lý chuẩn, thích hợp để ở hoặc cho thuê.
Liên hệ: 0779895755 (Thư), Zalo: 0909124880 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

077 989 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Chiều sâu 14,5m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

3 PN, 4 WC
60.9 m²
270,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
4
Địa chỉ
P. 11, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thanh Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm xe hơi quận 10, trung tâm đường 3 Tháng 2, giá chỉ 16,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.