Tin đăng đã hết hạn.

Tài sản 33-35 đường 3/2 P11 Q10 - đối diện Hà Đô - DT 18x28m (Cn 500m2) CTXD 2 Hầm 14 Tầng - 290 Tỷ

Ngày đăng: 18/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tài sản 33-35 đường 3/2 P11 Q10 - đối diện Hà Đô - DT 18x28m (Cn 500m2) CTXD 2 Hầm 14 Tầng - 290 Tỷ Diện tích : 18 x 28 CN: 500m2 Kết cấu : 4 Tầng HĐT : Trống Pháp lý : sổ Hồng cá nhân CTXD : 2 Hầm 14 Tầng , phù hợp xây tòa nhà cao tầng Giá : 290 Tỷ còn TL

Xem thêm

Liên hệ:

070 389 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

290 tỷ

500 m²
580 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 3/2, P. 11, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Trung Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tài sản 33-35 đường 3/2 P11 Q10 - đối diện Hà Đô - DT 18x28m (Cn 500m2) CTXD 2 Hầm 14 Tầng - 290 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.