Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền kinh doanh đường 3/2-p12-Q10-113 m2-tặng full nội thất-nhỉnh 69 tỷ

Ngày đăng: 19/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

̉ ̀ ̀ SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP VIEW HÀ ĐÔ CENTROSA GARDEN - MẶT TIỀN ĐƯỜNG 3 THÁNG 2 - NGAY VÒNG XOAY DÂN CHỦ - VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT CỰC HIẾM NHÀ BÁN - KINH DOANH CỰC ĐỈNH - CHO THUÊ 1.5 TỶ/NĂM - TẶNG HẾT NỘI THẤT XỊN SÒ - 4 TẦNG BTCT THIẾT KẾ LỆCH TẦNG - THÔNG SỐ VÀNG NGANG KHỦNG 4.2x26.8 BÁN NHÀ đẹp nội thất mặt tiền đường Ba Tháng Hai P12 Q10 đắt đỏ, lề đường 6m tha hồ để xe Diện tích sử dụng: gần 400m có 3PN 4WC, trệt làm mặt bằng kinh doanh, bếp thiết kế phong cách Châu Âu, 3 tiểu cảnh trong nhà Kết cấu: nhà đẹp 1 trệt 1 lầu đúc BTCT chủ tâm huyết xây dựng, thiết kế tinh tế đầy đủ công năng sử dụng. Pháp lý: Sổ hồng riêng vuông đét, pháp lý chuẩn, đang vay Bank 40 tỷ. Vị trí đắc địa: Đất ở dân cư hiện hữu, lộ giới không đáng kể. Hàng xóm cao tầng thân thiện, dân trí cao, tiện ích đầy đủ. Nhà thích hợp ở kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê, dòng tiền 1.5/năm Chủ tặng hết nội thất xịn nhập khẩu cao cấp hàng loại 1 cho khách mua vào ở ngay Giá cực tốt cơ hội hiếm có! Khu hiếm nhà bán liên hệ ngay để không bỏ lỡ! Liên hệ Phương Nhà Chuẩn-gặp ngay chính chủ thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

032 974 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

69 tỷ

3 PN, 4 WC
113 m²
610,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 3/2, P. 12, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
0

0329742879

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền kinh doanh đường 3/2-p12-Q10-113 m2-tặng full nội thất-nhỉnh 69 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.