Tin đăng đã hết hạn.

(Tin thật) bán toà nhà 33 - 35 đường 3/2 - DT 20x25m - 4 tấm - HĐT 300tr/thg - Giá 290 tỷ

Ngày đăng: 16/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán toà nhà 33 - 35 mặt tiền đường 3 Tháng 2, P. 11, Quận 10: - Diện tích: 18m x 25m, nở hậu 24m. Công nhận: 499,2m² đất ở. - Hiện trạng: 1 trệt + 3 lầu, đang cho thuê kinh doanh cơ sở Finess & Yoga hiện đại. HĐT 300 triệu/tháng còn 5 năm. - Vị trí: Ngay trung tâm tài chính thương mại sang trọng bậc nhất TP HCM, vị trí siêu đắc địa đối diện khu Căn Hộ - biệt thự cao cấp Hà Đô Centrosa, Tòa nhà Viettel Centre, TT hội nghị Capella, kế bên là TTTM Vincom Center... - Bề ngang rộng cực kỳ hiếm có trên tuyến đường này. Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, kinh doanh hàng thương hiệu đẳng cấp. - Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, giao dịch nhanh gọn. - Giá chốt bán: 290 tỷ! Thông tin chuẩn xác - Làm việc chính chủ - Không mất thời gian của Quý khách! ------------------------------------------- Liên hệ: 0397639868 gặp Nam. * Tìm nhà cùng Nam - Giúp bạn an tâm mua bán bất động sản. * Cam kết: Không đăng giá ảo - nhà ảo - ảnh ảo! * Chuyên BĐS trung tâm TP. HCM với hơn 100.000 sản phẩm giá tốt. * Tư vấn hỗ trợ pháp lý miễn phí. * Https://timnhacungnam.vn/

Xem thêm

Liên hệ:

039 763 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

290 tỷ

499.2 m²
580,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. 3/2, P. 11, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nam Th

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Tin thật) bán toà nhà 33 - 35 đường 3/2 - DT 20x25m - 4 tấm - HĐT 300tr/thg - Giá 290 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.